League of Legends บิลด์ Lulu
Tier B · 59 #32 ซัพพอร์ต แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
บิลด์ Lulu ซัพพอร์ต
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 49.5%
- เกม
- 801,685
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.5
- อัตราการเลือก
- 4.1%


ไอเทมชิ้นที่ 1Ardent Censer
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 22% | 55,728 |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 15% | 37,575 |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 11% | 28,294 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 8% | 19,718 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Mikael's Blessing
Mikael's Blessing เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 22% | 55,728 |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 15% | 37,575 |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 11% | 28,294 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 8% | 19,718 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Moonstone Renewer
Moonstone Renewer เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +1.1 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 22% | 55,728 |
|---|
  Mikael's Blessing, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 15% | 37,575 |
|---|
  Shurelya's Battlesong, Mikael's Blessing, Ardent Censer | 11% | 28,294 |
|---|
  Redemption, Ardent Censer, Moonstone Renewer | 8% | 19,718 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Knight's Vow
Knight's Vow ชนะบ่อยกว่า Redemption ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Locket of the Iron Solari
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EWQE + W + Q | 81% | 51.0% | +2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| EQWE + Q + W | 9% | 46.4% | -4.1 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | 7% | 51.8% | +1.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QEWQ + E + W | 2% | 45.6% | -3.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 1% | 43.2% | -5.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 44.8% | -4.9 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8W
- 9E
- 10W
- 11R
- 12W
- 13W
- 14Q
- 15Q
- 16R
- 17Q
- 18Q
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- W
- E
- W
- R
- W
- W
- Q
- Q
- R
- Q
- Q
บิลด์ Lulu ป่า
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 29.8%
- เกม
- 359
- ผลต่ออัตราชนะ
- -3.1
- อัตราการเลือก
- 0.0%

คีย์สโตนSummon Aery
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Summon Aery | 31% | 39.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Manaflow Band
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Manaflow Band | 29% | 39.0% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Transcendence
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Transcendence | 34% | 37.8% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Scorch
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Scorch | 32% | 39.4% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองInspiration
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|
Inspiration | 33% | 38.9% |
|---|

ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 41% | 40.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 38% | 26.2% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 94% | 34.8% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น | 66% | 30.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
EWQ
สกิลE > W > Q
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EWQE + W + Q | 36% | 39.8% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 33% | 26.7% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง ซัพพอร์ต
778,176 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนซัพพอร์ตทุกตัว
- ท็อป 1% Control Ward ที่วาง 8.5
- น้อยสุด 3% ตาย 5.8
- ท้ายสุด 1% ดาเมจ / นาที 244
- คิล
- 1.3 ท้ายสุด 1%
- แอสซิสต์
- 15.8 ท็อป 8%
- โซโลคิล
- 0.2 ท้ายสุด 4%
- มีส่วนร่วมคิล
- 54% ท็อป 8%
- ดาเมจของทีม
- 7% ท้ายสุด 2%
- ฟาร์ม / นาที
- 1.0 ท้ายสุด 4%
- ทอง / นาที
- 297 ท้ายสุด 2%
- วิชั่น / นาที
- 2.43 ท็อป 7%
- เฟิร์สบลัด
- 5% ท้ายสุด 14%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 8:29
- เลเวล 11 ที่ 21:45
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -1-2-4 ทอง -101-225-370
ดาเมจที่ทำ
เวท 84% กายภาพ 16%
ตายจาก
กายภาพ 54% เวท 41% จริง 5%
เพื่อนร่วมทีม
ซัพพอร์ต แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 167 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Lulu ตำแหน่ง ซัพพอร์ต
เลนบน -
+2.0 Lulu กับ Singed: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.0) · 9,073 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Lulu กับ Sion: +1.81 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.08-2.53) · 18,499 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Lulu กับ Malphite: +1.79 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.29-2.30) · 39,055 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.5 Lulu กับ Leona: -5.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.3 ถึง -0.6) · 197 เกม · ข้อมูลรวม · 50% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.8 Lulu กับ Alistar: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.4 ถึง -1.1) · 492 เกม · ข้อมูลรวม · 29% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.5 Lulu กับ Karma: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -2.2) · 1,502 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.2 Lulu กับ Briar: +3.20 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.55-3.85) · 22,943 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.8 Lulu กับ Rammus: +2.80 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.83-3.77) · 10,068 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Lulu กับ Shyvana: +2.37 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.66-3.07) · 19,633 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.0 Lulu กับ Qiyana: -4.02 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.59 ถึง -3.45) · 29,913 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Lulu กับ Lee Sin: -3.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.57 ถึง -2.60) · 42,687 เกม · วัดจริง -
-2.4 Lulu กับ Rengar: -2.36 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.17 ถึง -1.55) · 14,688 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.5 Lulu กับ Zilean: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-5.0) · 1,370 เกม · วัดจริง · 13% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Lulu กับ Vex: +2.08 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.28-2.87) · 15,206 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Lulu กับ Fizz: +2.05 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.45-2.65) · 27,509 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-7.7 Lulu กับ Blitzcrank: -7.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -12.7 ถึง -2.6) · 168 เกม · ข้อมูลรวม · 54% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.1 Lulu กับ Pyke: -5.1 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.2 ถึง 0.0) · 169 เกม · ข้อมูลรวม · 54% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.7 Lulu กับ Mel: -4.68 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.54 ถึง -3.83) · 13,027 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนล่าง -
+3.2 Lulu กับ Kog'Maw: +3.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.74-3.73) · 40,784 เกม · วัดจริง -
+2.5 Lulu กับ Twitch: +2.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.08-2.88) · 64,497 เกม · วัดจริง -
+2.4 Lulu กับ Nilah: +2.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.9-3.9) · 4,046 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.3 Lulu กับ Ezreal: -6.25 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.95 ถึง -5.56) · 19,983 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.2 Lulu กับ Samira: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -3.9) · 5,667 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.7 Lulu กับ Lucian: -4.67 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.47 ถึง -3.87) · 14,828 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง