League of Legends บิลด์ Lucian
บิลด์ Lucian เลนล่าง
บิลด์ที่คนใช้น้อยแต่ชนะบ่อยกว่า
- ชนะ
- 48.6%
- เกม
- 28,202
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.3
- อัตราการเลือก
- 3.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Doran's Blade + Health Potion เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+0.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.0% | เกมน้อยเกินไป | |
| 28% | 47.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าPlated Steelcaps
Plated Steelcaps ชนะบ่อยกว่า Gluttonous Greaves ซึ่งเลือกมากที่สุด (+3.2 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 48.2% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 13:16 | |
| 30% | 51.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:21 | |
| 20% | 48.9% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 13:05 | |
| 14% | 50.3% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | 16:42 | |
| 4% | 48.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:23 | |
| 1% | 45.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 31% | 48.2% | ซื้อมากที่สุด | |
| 29% | 53.3% | ชนะมากกว่า | |
| 16% | 48.8% | สูสี | |
| 15% | 54.1% | ชนะมากกว่า |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 32% | 44.1% | ซื้อมากที่สุด | |
| 31% | 50.5% | ชนะมากกว่า | |
| 17% | 44.7% | สูสี | |
| 8% | 55.1% | ชนะมากกว่า |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 15% | 4% | |
| 1% | 8% | |
| 30% | 35% | |
| 1% | 6% | |
| 29% | 31% | |
| 11% | 8% | |
| 23% | 21% | |
| 8% | 6% | |
| 9% | 7% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Essence Reaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 82% | 49.8% | +3.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 10:47 | |
| 13% | 43.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | 10:40 | |
| 4% | 48.2% | -4.1 ต่างกันชัดเจน | 10:33 | |
| <1% | 50.0% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 9:39 | |
| <1% | 60.0% | -4.3 ต่างกันชัดเจน | 11:54 | |
| <1% | 50.0% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 33.3% | -3.4 ต่างกันชัดเจน | ||
| <1% | 50.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 51% | 56.2% | 9,365 | |
| 8% | - | 1,435 | |
| 7% | 52.9% | 1,259 | |
| 6% | - | 1,120 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Infinity Edge
Infinity Edge เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 66% | 50.4% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:12 | |
| 12% | 52.0% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:30 | |
| 11% | 46.0% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:50 | |
| 7% | 50.6% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 17:18 | |
| 1% | 37.5% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:21 | |
| 1% | 63.2% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 55.6% | -2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 40.0% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 51% | 56.2% | 9,365 | |
| 8% | - | 1,435 | |
| 7% | 52.9% | 1,259 | |
| 6% | - | 1,120 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Navori Flickerblade
Navori Flickerblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +4.0 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +2.5 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 54% | 54.9% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:49 | |
| 14% | 53.9% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 22:47 | |
| 12% | 44.3% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:16 | |
| 10% | 50.3% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:16 | |
| 4% | 44.9% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 23:26 | |
| 2% | 52.1% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 52.6% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| <1% | 50.0% | -3.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|---|---|---|
| 51% | 56.2% | 9,365 | |
| 8% | - | 1,435 | |
| 7% | 52.9% | 1,259 | |
| 6% | - | 1,120 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Maw of Malmortius
Maw of Malmortius ชนะบ่อยกว่า Lord Dominik's Regards ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.3 เทียบกับ +0.9 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 59.0% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:46 | |
| 17% | 45.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:39 | |
| 16% | 52.4% | -1.2 ต่างกันชัดเจน | 28:35 | |
| 3% | 44.4% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 55.6% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 29:02 | |
| 3% | 44.4% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 57.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 1% | 100.0% | +1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 37% | 60.1% | +3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 33:09 | |
| 19% | 53.6% | -0.2 ต่างกันชัดเจน | 32:57 | |
| 6% | 55.6% | +0.8 ต่างกันชัดเจน | 32:39 | |
| 6% | 53.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | 32:40 | |
| 6% | 61.0% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | 32:57 | |
| 5% | 65.7% | +0.2 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 69.6% | -0.6 ต่างกันชัดเจน | ||
| 3% | 33.3% | -3.0 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 6Bloodthirster
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 35% | 56.9% | 36:18 | |
| 25% | 60.3% | 36:37 | |
| 8% | 55.6% | 36:05 | |
| 8% | 53.8% | 37:11 | |
| 3% | - | 35:58 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +4.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 88% | 49.0% | +4.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 38.9% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.6% | -2.3 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 55.9% | -0.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | -5.6 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 66.7% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 60.0% | -2.9 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
แถวหลัก 1Triumph
Triumph ชนะบ่อยกว่า Presence of Mind ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 49.0% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 49.3% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 39.8% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 51.3% | -2.6 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.2% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 46.7% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 0.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -5.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 49.5% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 44.9% | +1.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 38.6% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 52.4% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 44.4% | -1.7 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 42.1% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 75.0% | -3.2 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 33.3% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Cut Down
Cut Down ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 48.7% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 50.0% | +1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 38.9% | -4.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 51.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 52.5% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.1% | -5.0 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 50.0% | +3.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 50.0% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 81% | 48.9% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 41.3% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | |
| 5% | 51.9% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 4% | 50.6% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 51.0% | +0.1 ต่างกันชัดเจน |
รูนรองJack Of All Trades + Cash Back
Jack Of All Trades + Cash Back ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.5 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 68% | 48.6% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 10% | 51.4% | +0.7 ต่างกันชัดเจน | |
| 9% | 52.7% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 42.8% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 47.9% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 48.4% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 45.6% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 37.9% | +1.5 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.9 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 92% | 49.2% | +2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 8% | 42.8% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 38.5% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 48.7% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 38.7% | -2.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 62.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 73% | 49.0% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 25% | 48.0% | -0.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 2% | 45.5% | -1.4 ต่างกันชัดเจน |
EWQ
สกิลE > W > Q
E > W > Q ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 10% | 51.9% | +0.7 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 42.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 60.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 33.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | <1% | 66.7% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2E
- 3W
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
อัป Q ก่อน: ชนะ 49.0% อัป E ก่อน: ชนะ 41.9% (สูสี)
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Barrier ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ +0.1 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.6% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.2% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 25.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
- ชนะ
- 53.7%
- เกม
- 2,437
- ผลต่ออัตราชนะ
- +3.7
- อัตราการเลือก
- 0.4%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Bow + Health Potion x2
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 71% | 49.0% | เกมน้อยเกินไป | |
| 28% | 47.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 61.1% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 38.5% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 60.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -1.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 100.0% | -4.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
ตัวเลือกปกติ: ผู้เล่นบิลด์นี้เลือกไม่ตรงกันตรงนี้
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 41% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Berserker's Greaves มากที่สุด
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 32% | 48.2% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | 13:16 | |
| 30% | 51.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:21 | |
| 20% | 48.9% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 13:05 | |
| 14% | 50.3% | +3.2 ต่างกันชัดเจน | 16:42 | |
| 4% | 48.5% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 16:23 | |
| 1% | 45.5% | -0.3 ต่างกันชัดเจน |
ไอเทมชิ้นที่ 1Essence Reaver
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 82% | 53.0% | |
| 10% | 62.1% | |
| 6% | 54.3% | |
| 2% | 47.4% | |
| <1% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 2Navori Flickerblade
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 55% | 54.2% | |
| 19% | 56.6% | |
| 9% | 51.6% | |
| 2% | 48.6% | |
| 1% | 50.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 52% | 57.6% | |
| 13% | 57.4% | |
| 5% | 56.7% | |
| 5% | 54.4% | |
| 2% | 51.1% |
ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 39% | 60.8% | |
| 14% | 61.8% | |
| 5% | 50.0% | |
| 2% | 64.3% | |
| 2% | 75.0% |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 32% | 65.6% | |
| 21% | 63.0% | |
| 6% | 60.0% | |
| 4% | 65.2% | |
| 4% | 31.8% |
ไอเทมชิ้นที่ 6Bloodthirster
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 20% | 67.6% | |
| 9% | 62.5% | |
| 9% | 68.8% | |
| 4% | 50.0% | |
| 3% | 33.3% |
คีย์สโตนPress the Attack
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
แถวหลัก 1Triumph
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
แถวหลัก 3Coup de Grace
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
สายรองInspiration
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ |
|---|---|---|
| 72% | 53.0% |
EWQ
สกิลE > W > Q
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 89% | 49.4% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 10% | 51.9% | +0.7 ต่างกันชัดเจน |
| EQWE + Q + W | 1% | 42.9% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
| EWQE + W + Q | <1% | 60.0% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WEQW + E + Q | <1% | 33.3% | -1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
| WQEW + Q + E | <1% | 66.7% | -4.2 ต่างกันชัดเจน |
สเปลล์Exhaust + Flash
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 76% | 48.7% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 49.6% | +0.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 5% | 46.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 44.2% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 50.0% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| <1% | 57.1% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| <1% | 25.0% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
บิลด์ Lucian เลนบน
แพตช์ 16.21- ชนะ
- 44.2%
- เกม
- 11,772
- ผลต่ออัตราชนะ
- -4.9
- อัตราการเลือก
- 0.1%
ไอเทมเริ่มต้นDoran's Blade + Health Potion
Doran's Blade + Health Potion ชนะบ่อยกว่า Doran's Bow + Health Potion x2 ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.9 เทียบกับ -1.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 49% | 43.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 48% | 44.5% | +1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 38.0% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
รองเท้าGluttonous Greaves
Gluttonous Greaves ชนะบ่อยกว่า Plated Steelcaps ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.1 เทียบกับ +1.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 31% | 45.6% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 14:25 | |
| 22% | 43.5% | -1.1 ต่างกันชัดเจน | 13:50 | |
| 21% | 40.8% | มากเกินกว่าจะเชื่อได้ | 13:55 | |
| 16% | 50.2% | +2.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:48 | |
| 7% | 47.3% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | 15:30 | |
| 3% | 44.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AD
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 32% | 48.7% | ซื้อมากที่สุด | |
| 17% | 39.7% | สูสี | |
| 13% | 41.7% | สูสี | |
| 10% | 51.3% | สูสี |
เมื่อเจอทีมที่เน้น AP
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ผลลัพธ์ |
|---|---|---|---|
| 17% | 45.4% | ซื้อมากที่สุด | |
| 16% | 40.0% | สูสี | |
| 15% | 50.6% | สูสี | |
| 13% | 49.6% | สูสี |
ไอเทมที่ซื้อมากขึ้นตามประเภทดาเมจ
| ตัวเลือก | ทีม AD | ทีม AP |
|---|---|---|
| 32% | 9% | |
| 1% | 15% | |
| 18% | 23% | |
| 68% | 64% | |
| 13% | 17% | |
| 10% | 13% | |
| 11% | 9% |
ไอเทมชิ้นที่ 1Essence Reaver
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 73% | 44.6% | +3.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 11:16 | |
| 11% | 37.2% | -4.4 ต่างกันชัดเจน | 12:17 | |
| 7% | 43.1% | -2.4 ต่างกันชัดเจน | 11:13 | |
| 5% | 49.9% | -0.3 ต่างกันชัดเจน | 11:05 |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,597 | |
| 12% | 624 | |
| 9% | 474 | |
| 4% | 225 |
ไอเทมชิ้นที่ 2Black Cleaver
Black Cleaver เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +3.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 51% | 46.8% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 18:36 | |
| 13% | 40.9% | -1.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:13 | |
| 8% | 44.0% | -1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:08 | |
| 8% | 50.5% | +0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 20:05 | |
| 6% | 49.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 19:58 | |
| 4% | 40.5% | -2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 3% | 41.2% | -1.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 39.0% | -3.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,597 | |
| 12% | 624 | |
| 9% | 474 | |
| 4% | 225 |
ไอเทมชิ้นที่ 3Navori Flickerblade
Navori Flickerblade เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.8 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +3.8 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|---|---|---|---|
| 39% | 51.6% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:16 | |
| 17% | 48.3% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:30 | |
| 15% | 53.1% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:59 | |
| 10% | 49.5% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | 24:43 | |
| 5% | 47.1% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 25:11 | |
| 3% | 47.0% | -2.9 อาจเป็นความบังเอิญ | ||
| 2% | 49.5% | -2.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
ทำเสร็จด้วยกัน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|---|---|
| 29% | 1,597 | |
| 12% | 624 | |
| 9% | 474 | |
| 4% | 225 |
ไอเทมชิ้นที่ 4Infinity Edge
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 43% | 56.7% | 30:33 |
ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 20% | 66.0% | 34:20 |
ไอเทมชิ้นที่ 6Bloodthirster
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เวลา |
|---|---|---|---|
| 27% | - | 38:21 | |
| 14% | - | 36:33 | |
| 8% | - | 36:22 | |
| 6% | - | 39:11 | |
| 4% | - | 35:50 |
คีย์สโตนPress the Attack
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 77% | 44.7% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.7% | -3.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 43.8% | -1.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.8% | -3.6 ต่างกันชัดเจน |
แถวหลัก 1Presence of Mind
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 70% | 44.5% | +2.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.4% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 46.6% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 7% | 43.4% | -2.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 41.7% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 47.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 40.5% | -2.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 2Legend: Bloodline
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 65% | 44.7% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 44.8% | -1.0 ต่างกันชัดเจน | |
| 12% | 40.5% | -3.1 ต่างกันชัดเจน | |
| 7% | 42.5% | -1.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 39.0% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 1% | 54.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
แถวหลัก 3Last Stand
Last Stand ชนะบ่อยกว่า Coup de Grace ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.3 เทียบกับ +0.4 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 55% | 44.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 21% | 45.5% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 12% | 40.6% | -2.8 ต่างกันชัดเจน | |
| 8% | 43.5% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 51.4% | +2.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 35.2% | -3.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 44.1% | -3.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 59% | 44.4% | +1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 17% | 42.4% | -1.4 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 43.7% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 9% | 43.4% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.5% | -0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
รูนรองMagical Footwear + Triple Tonic
Magical Footwear + Triple Tonic ชนะบ่อยกว่า Magical Footwear + Biscuit Delivery ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.6 เทียบกับ -0.6 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 67% | 43.9% | -0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 11% | 46.3% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 6% | 46.1% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 5% | 46.4% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 3% | 44.4% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 46.6% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 42.9% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 40.8% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 85% | 44.6% | +2.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 15% | 40.7% | -2.6 ต่างกันชัดเจน |
ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 99% | 44.0% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 39.7% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ชาร์ดป้องกันพลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น
พลังชีวิตที่เพิ่มขึ้น ชนะบ่อยกว่า พลังชีวิต ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.5 เทียบกับ -0.3 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 63% | 44.4% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 35% | 43.4% | -0.3 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 2% | 43.1% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
QWE
สกิลQ > W > E
Q > W > E ชนะบ่อยกว่า Q > E > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.9 เทียบกับ -1.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| QEWQ + E + W | 87% | 44.0% | -1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
| QWEQ + W + E | 11% | 45.1% | +0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
| EQWE + Q + W | 1% | 40.9% | +0.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
สเปลล์Exhaust + Flash
Exhaust + Flash ชนะบ่อยกว่า Flash + Ignite ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.6 เทียบกับ +1.5 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|---|---|---|
| 31% | 45.0% | +1.5 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 31% | 45.9% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 24% | 42.3% | -1.9 ต่างกันชัดเจน | |
| 10% | 38.7% | -3.5 ต่างกันชัดเจน | |
| 3% | 43.8% | +0.6 อาจเป็นความบังเอิญ | |
| 1% | 52.3% | +1.1 อาจเป็นความบังเอิญ |
ผู้เล่น Lucian อันดับต้น
ดูทั้งหมด 4,910เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
23,221 เกมเทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 14% เฟิร์สบลัด 17%
- ท็อป 17% ฟาร์ม / นาที 7.3
- ท้ายสุด 24% โซโลคิล 0.9
- คิล
- 8.6 ท็อป 37%
- ตาย
- 6.8 น้อยสุด 44%
- แอสซิสต์
- 6.7 ท้ายสุด 30%
- มีส่วนร่วมคิล
- 46% ท้ายสุด 49%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 40%
- ดาเมจ / นาที
- 865 ท้ายสุด 49%
- ทอง / นาที
- 474 ท็อป 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.70 ท็อป 27%
- Control Ward ที่วาง
- 0.8 ท็อป 29%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:31
- เลเวล 11 ที่ 18:29
เกมกลางในแต่ละนาที
ดาเมจที่ทำ
เวท 9% กายภาพ 91%ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 37% จริง 6%แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Lucian ตำแหน่ง เลนล่าง
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Lucian ตำแหน่ง เลนล่าง
-
Lucian กับ Singed: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.6) · 7,553 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Sion: +1.84 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.03-2.65) · 14,686 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Ornn: +1.55 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.64-2.47) · 11,383 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Caitlyn: -6.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.1 ถึง -4.5) · 1,601 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ K'Sante: -4.17 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.14 ถึง -3.20) · 10,078 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Draven: -3.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.1 ถึง -0.3) · 624 เกม · ข้อมูลรวม · 24% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Rammus: +3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.0-4.1) · 8,577 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Shyvana: +2.88 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.09-3.67) · 15,401 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Lillia: +2.79 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.05-3.54) · 17,648 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Qiyana: -5.22 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.85 ถึง -4.59) · 24,311 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Rengar: -4.34 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.22 ถึง -3.45) · 12,096 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Lee Sin: -3.27 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.78 ถึง -2.76) · 38,420 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Fizz: +1.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.85-2.11) · 24,653 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Lissandra: +1.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.74-2.22) · 17,635 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Vex: +1.48 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.63-2.33) · 13,303 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Ezreal: -6.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.2 ถึง -4.8) · 3,057 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Tristana: -5.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.5 ถึง -4.1) · 2,906 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Mel: -4.97 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.75 ถึง -4.19) · 15,620 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Yuumi: +2.94 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.31-3.58) · 24,429 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Sona: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.8-3.1) · 7,197 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Janna: +1.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-2.9) · 7,106 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
Lucian กับ Twitch: -7.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.4 ถึง -5.8) · 2,582 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Miss Fortune: -6.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.7 ถึง -5.0) · 2,418 เกม · วัดจริง · 8% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
Lucian กับ Ashe: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.3 ถึง -3.4) · 4,141 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน