League of Legends บิลด์ Kalista
Tier B · 51 #34 เลนล่าง แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 48.9%
- เกม
- 91,149
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.1
- อัตราการเลือก
- 1.7%

ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 61% | 57.2% | 42,337 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 9% | - | 5,933 |
|---|
  Statikk Shiv, Wit's End, Guinsoo's Rageblade | 8% | 55.9% | 5,374 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 4% | 57.3% | 3,081 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 61% | 57.2% | 42,337 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 9% | - | 5,933 |
|---|
  Statikk Shiv, Wit's End, Guinsoo's Rageblade | 8% | 55.9% | 5,374 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 4% | 57.3% | 3,081 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 61% | 57.2% | 42,337 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 9% | - | 5,933 |
|---|
  Statikk Shiv, Wit's End, Guinsoo's Rageblade | 8% | 55.9% | 5,374 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 4% | 57.3% | 3,081 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Runaan's Hurricane
Runaan's Hurricane ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.4 เทียบกับ -0.5 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
EQW
สกิลE > Q > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.8 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 96% | 49.7% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 3% | 46.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 43.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | <1% | 29.3% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3W
- 4E
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13Q
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 51.8%
- เกม
- 4,690
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.5
- อัตราการเลือก
- 6.3%

ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade

ไอเทมชิ้นที่ 4Jak'Sho, The Protean

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel
EQW
สกิลE > Q > W
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 96% | 49.7% | +2.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 3% | 46.6% | -2.5 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 43.9% | -3.3 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | <1% | 29.3% | -5.4 ต่างกันชัดเจน |
|---|
- E
- Q
- W
- E
- E
- R
- E
- Q
- E
- Q
- R
- Q
- Q
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Kalista เลนบน
- ชนะ
- 48.4%
- เกม
- 8,191
- ผลต่ออัตราชนะ
- -1.3
- อัตราการเลือก
- 0.1%

ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 41% | 2,285 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 9% | 498 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 7% | 376 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 6% | 338 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 41% | 2,285 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 9% | 498 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 7% | 376 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 6% | 338 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +2.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 41% | 2,285 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 9% | 498 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 7% | 376 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 6% | 338 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Jak'Sho, The Protean
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.1 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Terminus: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Jak'Sho, The Protean | 53% | 58.7% | -0.1 อาจเป็นความบังเอิญ | 28:20 |
|---|
Randuin's Omen | 27% | 56.5% | -0.7 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:28 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Randuin's Omen
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Jak'Sho, The Protean: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Randuin's Omen | 35% | 60.8% | -1.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 31:55 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.2 เทียบกับ 0.0 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 98% | 48.5% | 0.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 2% | 44.6% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+2.7 เทียบกับ -2.7 ต่อ 100 เกม) และต่างกันชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 83% | 48.2% | -2.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 17% | 51.7% | +2.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13W
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
บิลด์ Kalista เลนกลาง
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 50.0%
- เกม
- 8,974
- ผลต่ออัตราชนะ
- 0.0
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมชิ้นที่ 1Statikk Shiv
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 37% | - | 1,715 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 8% | 76.5% | 374 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 7% | - | 314 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 7% | - | 309 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Guinsoo's Rageblade
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 37% | - | 1,715 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 8% | 76.5% | 374 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 7% | - | 314 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 7% | - | 309 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Terminus
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Terminus | 37% | - | 1,715 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King | 8% | 76.5% | 374 |
|---|
  Guinsoo's Rageblade, Blade of The Ruined King, Terminus | 7% | - | 314 |
|---|
  Statikk Shiv, Guinsoo's Rageblade, Jak'Sho, The Protean | 7% | - | 309 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Randuin's Omen
Randuin's Omen ชนะบ่อยกว่า Jak'Sho, The Protean ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -1.2 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ไอเทมชิ้นที่ 4 หลัง Terminus: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Jak'Sho, The Protean | 57% | 56.9% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ | 27:15 |
|---|
Randuin's Omen | 12% | 54.6% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 26:60 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 5Jak'Sho, The Protean
Jak'Sho, The Protean ชนะบ่อยกว่า Randuin's Omen ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.4 เทียบกับ -0.1 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 6Guardian Angel

ชาร์ดโจมตีAdaptive Force
Adaptive Force ชนะบ่อยกว่า ความเร็วโจมตี ซึ่งเลือกมากที่สุด (+0.8 เทียบกับ -0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 94% | 50.0% | -0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
Adaptive Force | 6% | 51.2% | +0.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 97% | 50.2% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
ความเร็วเคลื่อนที่ | 3% | 48.3% | +0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
Q > E > W ชนะบ่อยกว่า E > Q > W ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.7 เทียบกับ -1.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| EQWE + Q + W | 82% | 49.8% | -1.8 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QEWQ + E + W | 18% | 53.0% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1E
- 2Q
- 3E
- 4Q
- 5E
- 6R
- 7E
- 8Q
- 9E
- 10Q
- 11R
- 12Q
- 13W
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
90,425 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 3% ทอง / นาที 504
- ท็อป 6% ฟาร์ม / นาที 7.3
- ท้ายสุด 22% โซโลคิล 1.0
- คิล
- 9.4 ท็อป 19%
- ตาย
- 8.0 มากสุด 26%
- แอสซิสต์
- 6.6 ท้ายสุด 22%
- มีส่วนร่วมคิล
- 48% ท็อป 22%
- ดาเมจของทีม
- 24% ท็อป 18%
- ดาเมจ / นาที
- 885 ท็อป 25%
- วิชั่น / นาที
- 0.73 ท็อป 12%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 43%
- เฟิร์สบลัด
- 21% ท็อป 7%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:33
- เลเวล 11 ที่ 18:29
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +1+2+4 ทอง +137+247+404
ดาเมจที่ทำ
เวท 18% กายภาพ 82%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 37% จริง 7%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนบน
8,091 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนบนทุกตัว
- ท็อป 2% ทอง / นาที 457
- ท็อป 4% ฟาร์ม / นาที 7.5
- มากสุด 4% ตาย 8.4
- คิล
- 7.6 ท็อป 13%
- แอสซิสต์
- 4.6 ท้ายสุด 11%
- โซโลคิล
- 3.5 ท็อป 12%
- มีส่วนร่วมคิล
- 35% ท้ายสุด 46%
- ดาเมจของทีม
- 25% ท็อป 8%
- ดาเมจ / นาที
- 905 ท็อป 8%
- วิชั่น / นาที
- 0.81 ท็อป 17%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท็อป 36%
- เฟิร์สบลัด
- 22% ท็อป 5%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:27
- เลเวล 11 ที่ 13:31
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +14+19+22 ทอง +319+510+689
ดาเมจที่ทำ
เวท 12% กายภาพ 88%
ตายจาก
กายภาพ 57% เวท 35% จริง 8%
เกมปกติในตำแหน่ง เลนกลาง
8,595 เกม แพตช์ 16.21 เทียบกับแชมเปียนเลนกลางทุกตัว
- ท็อป 1% ทอง / นาที 478
- ท็อป 4% ดาเมจของทีม 26%
- ท้ายสุด 9% แอสซิสต์ 5.1
- คิล
- 8.9 ท็อป 16%
- ตาย
- 7.9 มากสุด 10%
- โซโลคิล
- 3.4 ท็อป 18%
- มีส่วนร่วมคิล
- 42% ท็อป 47%
- ดาเมจ / นาที
- 948 ท็อป 9%
- ฟาร์ม / นาที
- 7.4 ท็อป 5%
- วิชั่น / นาที
- 0.69 ท็อป 37%
- Control Ward ที่วาง
- 0.5 ท้ายสุด 24%
- เฟิร์สบลัด
- 20% ท็อป 4%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 5:19
- เลเวล 11 ที่ 14:50
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม +10+13+17 ทอง +333+628+952
ดาเมจที่ทำ
เวท 12% กายภาพ 88%
ตายจาก
กายภาพ 52% เวท 40% จริง 8% แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kalista ตำแหน่ง เลนล่าง
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
vs
-6.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
+4.5 ได้เปรียบ เพื่อนร่วมทีม
เลนล่าง แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 171 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Kalista ตำแหน่ง เลนล่าง
เลนบน -
+1.7 Kalista กับ Zaahen: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.3-3.1) · 4,823 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.7 Kalista กับ Shen: +1.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-2.8) · 7,979 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Kalista กับ Singed: +1.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.1-3.2) · 3,857 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-5.7 Kalista กับ Corki: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -2.6) · 783 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.6 Kalista กับ K'Sante: -4.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.9 ถึง -3.2) · 5,188 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-2.5 Kalista กับ Varus: -2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.7 ถึง -0.3) · 1,736 เกม · วัดจริง · 10% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+2.5 Kalista กับ Shyvana: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.5-3.6) · 8,061 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Kalista กับ Lillia: +2.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.2-3.3) · 8,753 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.4 Kalista กับ Wukong: +1.43 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.51-2.36) · 11,504 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.4 Kalista กับ Twitch: -6.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.9 ถึง -3.8) · 1,254 เกม · วัดจริง · 14% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.6 Kalista กับ Qiyana: -4.60 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.45 ถึง -3.74) · 13,180 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.3 Kalista กับ Rengar: -4.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.5 ถึง -3.1) · 6,201 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.7 Kalista กับ Hwei: +2.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-4.0) · 6,053 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.0 Kalista กับ Xerath: +2.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.0-3.0) · 9,535 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.6 Kalista กับ Veigar: +1.62 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.66-2.59) · 10,369 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.4 Kalista กับ Ezreal: -6.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.7 ถึง -4.1) · 1,537 เกม · วัดจริง · 12% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.7 Kalista กับ Caitlyn: -5.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.8 ถึง -2.6) · 790 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.2 Kalista กับ Lucian: -5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.3 ถึง -2.1) · 792 เกม · ข้อมูลรวม · 20% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+5.4 Kalista กับ Sona: +5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.5-7.3) · 2,511 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+5.2 Kalista กับ Taric: +5.2 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 3.6-6.7) · 3,751 เกม · วัดจริง · 5% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.4 Kalista กับ Blitzcrank: +2.38 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.60-3.17) · 15,951 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.8 Kalista กับ Miss Fortune: -4.8 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -7.6 ถึง -2.0) · 1,007 เกม · ข้อมูลรวม · 17% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.4 Kalista กับ Ashe: -4.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -2.4) · 2,012 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.0 Kalista กับ Karma: -3.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.4 ถึง -1.6) · 4,847 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง