League of Legends บิลด์ Yunara
Tier B · 56 #30 เลนล่าง แพตช์ 16.22
ทุกแรงก์
ทีมศัตรู
- ชนะ
- 49.2%
- เกม
- 146,067
- ผลต่ออัตราชนะ
- -0.7
- อัตราการเลือก
- 4.5%



ไอเทมชิ้นที่ 1Hexoptics C44
Hexoptics C44 เป็นส่วนหนึ่งของบิลด์ที่ชนะมากกว่า: +3.9 ต่อ 100 เกม เทียบกับ +0.4 ของบิลด์ที่ผู้เล่นส่วนใหญ่ทำเสร็จ
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Infinity Edge, Runaan's Hurricane, Kraken Slayer | 29% | 61.7% | 30,432 |
|---|
  Infinity Edge, Yun Tal Wildarrows, Runaan's Hurricane | 28% | - | 30,089 |
|---|
  Yun Tal Wildarrows, Lord Dominik's Regards, Runaan's Hurricane | 8% | - | 8,441 |
|---|
  Fiendhunter Bolts, Infinity Edge, Kraken Slayer | 5% | - | 4,985 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 2Runaan's Hurricane
ชนะเพิ่มตรงนี้ +3.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Infinity Edge, Runaan's Hurricane, Kraken Slayer | 29% | 61.7% | 30,432 |
|---|
  Infinity Edge, Yun Tal Wildarrows, Runaan's Hurricane | 28% | - | 30,089 |
|---|
  Yun Tal Wildarrows, Lord Dominik's Regards, Runaan's Hurricane | 8% | - | 8,441 |
|---|
  Fiendhunter Bolts, Infinity Edge, Kraken Slayer | 5% | - | 4,985 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ทำเสร็จด้วยกัน
ทำเสร็จด้วยกัน| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | เกม |
|---|
  Infinity Edge, Runaan's Hurricane, Kraken Slayer | 29% | 61.7% | 30,432 |
|---|
  Infinity Edge, Yun Tal Wildarrows, Runaan's Hurricane | 28% | - | 30,089 |
|---|
  Yun Tal Wildarrows, Lord Dominik's Regards, Runaan's Hurricane | 8% | - | 8,441 |
|---|
  Fiendhunter Bolts, Infinity Edge, Kraken Slayer | 5% | - | 4,985 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Guardian Angel
Guardian Angel ชนะบ่อยกว่า Lord Dominik's Regards ซึ่งเลือกมากที่สุด (+1.2 เทียบกับ +0.8 ต่อ 100 เกม) แต่อาจเป็นความบังเอิญ

ไอเทมชิ้นที่ 5Lord Dominik's Regards
ในสิ่งที่เราวัดได้ตรงนี้ Lord Dominik's Regards เพิ่มชัยชนะได้มากที่สุด (+2.4 ต่อ 100 เกม) ส่วน Guardian Angel ซึ่งเลือกมากที่สุดยังไม่มีตัวเลขให้เทียบ
ไอเทมชิ้นที่ 5 หลัง Guardian Angel: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Lord Dominik's Regards | 37% | 66.3% | +2.4 อาจเป็นความบังเอิญ | 32:07 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 6Bloodthirster
QWE
สกิลQ > W > E
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.7 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 59% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Q + E + W มากที่สุด
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 64% | 49.2% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 36% | 51.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 47.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 42.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 45.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 51.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เลเวล 1 ถึง 18
- 1Q
- 2W
- 3E
- 4Q
- 5Q
- 6R
- 7Q
- 8E
- 9Q
- 10E
- 11R
- 12E
- 13E
- 14W
- 15W
- 16R
- 17W
- 18W
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
- ชนะ
- 53.6%
- เกม
- 5,420
- ผลต่ออัตราชนะ
- +2.1
- อัตราการเลือก
- 4.6%

ไอเทมชิ้นที่ 1Hexoptics C44

ไอเทมชิ้นที่ 2Runaan's Hurricane

ไอเทมชิ้นที่ 3Infinity Edge

ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards

ไอเทมชิ้นที่ 5Guardian Angel

ไอเทมชิ้นที่ 6Bloodthirster
QWE
สกิลQ > W > E
ผู้เล่น มาสเตอร์+ เลือกอันนี้: 59% ของเกมพวกเขา ทุกแรงก์รวมกันเลือก Q + E + W มากที่สุด
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 64% | 49.2% | -1.6 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| QWEQ + W + E | 36% | 51.1% | +1.7 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| WQEW + Q + E | <1% | 47.6% | -3.2 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EQWE + Q + W | <1% | 42.9% | -2.8 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| WEQW + E + Q | <1% | 45.3% | -2.7 ต่างกันชัดเจน |
|---|
| EWQE + W + Q | <1% | 51.7% | -0.9 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
- Q
- W
- E
- Q
- Q
- R
- Q
- E
- Q
- E
- R
- E
- E
- W
- W
- R
- W
- W
บิลด์ Yunara ป่า
แพตช์ 16.21 - ชนะ
- 27.8%
- เกม
- 281
- ผลต่ออัตราชนะ
- -2.7
- อัตราการเลือก
- 0.0%

ไอเทมเริ่มต้นScorchclaw Pup + Health Potion
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ไอเทมเริ่มต้น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
 Scorchclaw Pup + Health Potion | 38% | 29.5% | -0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

รองเท้าBerserker's Greaves
ชนะเพิ่มตรงนี้ -3.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
รองเท้า: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม | เวลา |
|---|
Berserker's Greaves | 77% | 32.4% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ | 13:48 |
|---|

ไอเทมชิ้นที่ 4Lord Dominik's Regards

คีย์สโตนLethal Tempo
ชนะเพิ่มตรงนี้ -1.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
คีย์สโตน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Lethal Tempo | 74% | 34.2% | -1.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 1Triumph
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 1: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Triumph | 89% | 32.9% | +1.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 2Legend: Alacrity
ชนะเพิ่มตรงนี้ -0.2 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 2: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Legend: Alacrity | 84% | 32.3% | -0.2 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

แถวหลัก 3Cut Down
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.0 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
แถวหลัก 3: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Cut Down | 84% | 32.7% | +1.0 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

สายรองInspiration
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สายรอง: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Inspiration | 66% | 30.6% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดโจมตีความเร็วโจมตี
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.5 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดโจมตี: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
ความเร็วโจมตี | 96% | 33.1% | +0.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดยืดหยุ่นAdaptive Force
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.4 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดยืดหยุ่น: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
Adaptive Force | 97% | 32.9% | +0.4 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|

ชาร์ดป้องกันพลังชีวิต
ชนะเพิ่มตรงนี้ +0.3 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
ชาร์ดป้องกัน: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
พลังชีวิต | 80% | 32.2% | +0.3 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
QEW
สกิลQ > E > W
ชนะเพิ่มตรงนี้ +1.6 ต่อ 100 เกม ไม่มีตัวเลือกอื่นที่เหนือกว่าตัวนี้อย่างชัดเจน
สกิล: ทุกตัวเลือก| ตัวเลือก | อัตราเลือก | ชนะ | ชนะเพิ่ม |
|---|
| QEWQ + E + W | 52% | 36.8% | +1.6 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
| QWEQ + W + E | 42% | 28.7% | -3.5 อาจเป็นความบังเอิญ |
|---|
เกมปกติในตำแหน่ง เลนล่าง
140,051 เกม เทียบกับแชมเปียนเลนล่างทุกตัว
- ท็อป 3% ฟาร์ม / นาที 7.6
- ท็อป 14% ทอง / นาที 484
- ท้ายสุด 5% โซโลคิล 0.7
- คิล
- 7.5 ท้ายสุด 34%
- ตาย
- 7.1 น้อยสุด 39%
- แอสซิสต์
- 7.2 ท้ายสุด 46%
- มีส่วนร่วมคิล
- 45% ท้ายสุด 41%
- ดาเมจของทีม
- 23% ท็อป 25%
- ดาเมจ / นาที
- 861 ท็อป 35%
- วิชั่น / นาที
- 0.67 ท้ายสุด 49%
- Control Ward ที่วาง
- 0.6 ท้ายสุด 48%
- เฟิร์สบลัด
- 11% ท้ายสุด 38%
เทียบกับคู่เลน
- เลเวล 6 ที่ 7:34
- เลเวล 11 ที่ 18:41
เกมกลางในแต่ละนาที
10 นาที15 นาที20 นาที ฟาร์ม -2-2+1 ทอง -167-211-153
ดาเมจที่ทำ
เวท 33% กายภาพ 67%
ตายจาก
กายภาพ 56% เวท 38% จริง 6%
แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Yunara ตำแหน่ง เลนล่าง
ยาก -
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
ง่าย -
-
-
vs
-5.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-5.2 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.7 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.5 โดนเคาน์เตอร์
vs
-4.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-3.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.6 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.4 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.3 โดนเคาน์เตอร์
vs
-2.1 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.9 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.8 โดนเคาน์เตอร์
vs
-1.0 โดนเคาน์เตอร์
vs
+3.1 ได้เปรียบ
vs
+2.4 ได้เปรียบ
vs
+0.9 ได้เปรียบ เพื่อนร่วมทีม
เลนล่าง แพตช์ 16.21 ทั้งหมด 172 แมตช์อัพและเพื่อนร่วมทีมมาจากเกมของ Yunara ตำแหน่ง เลนล่าง
เลนบน -
+2.5 Yunara กับ Singed: +2.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.4-3.6) · 8,510 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.9 Yunara กับ Kled: +1.9 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.6-3.1) · 6,067 เกม · วัดจริง · 3% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.8 Yunara กับ Sion: +1.77 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.03-2.50) · 18,217 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.5 Yunara กับ Corki: -4.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.9 ถึง -2.3) · 1,594 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.2 Yunara กับ K'Sante: -4.16 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.06 ถึง -3.25) · 11,502 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.0 Yunara กับ Varus: -4.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -5.7 ถึง -2.4) · 3,340 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ป่า -
+3.5 Yunara กับ Rammus: +3.47 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.47-4.47) · 9,514 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.9 Yunara กับ Amumu: +2.88 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.09-3.67) · 15,615 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.3 Yunara กับ Briar: +2.33 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.67-2.99) · 22,673 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-4.1 Yunara กับ Qiyana: -4.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -4.75 ถึง -3.54) · 26,604 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Yunara กับ Lee Sin: -3.14 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.66 ถึง -2.62) · 36,864 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-3.1 Yunara กับ Rengar: -3.13 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -3.98 ถึง -2.28) · 13,168 เกม · วัดจริง · 2% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
เลนกลาง -
+2.1 Yunara กับ Fizz: +2.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.47-2.71) · 25,380 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.5 Yunara กับ Vex: +1.50 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.70-2.30) · 15,038 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+1.2 Yunara กับ Veigar: +1.23 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 0.59-1.88) · 23,862 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-8.6 Yunara กับ Ezreal: -8.6 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.3 ถึง -6.9) · 3,072 เกม · วัดจริง · 6% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-8.3 Yunara กับ Caitlyn: -8.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -10.6 ถึง -6.0) · 1,564 เกม · วัดจริง · 11% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-7.0 Yunara กับ Kai'Sa: -7.0 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -9.0 ถึง -4.9) · 2,047 เกม · วัดจริง · 9% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ซัพพอร์ต -
+6.0 Yunara กับ Braum: +5.99 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 5.34-6.65) · 22,949 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+3.5 Yunara กับ Taric: +3.5 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 2.1-4.9) · 4,760 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
+2.1 Yunara กับ Leona: +2.09 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง 1.50-2.68) · 28,349 เกม · วัดจริง · 1% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
-
-6.3 Yunara กับ Twitch: -6.3 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -8.1 ถึง -4.5) · 2,729 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-5.4 Yunara กับ Ashe: -5.4 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.8 ถึง -4.1) · 5,192 เกม · วัดจริง · 4% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน -
-4.7 Yunara กับ Miss Fortune: -4.7 ชนะต่อ 100 เกม (ช่วง -6.5 ถึง -2.9) · 2,765 เกม · วัดจริง · 7% ของค่านี้ยืมมาจากแชมเปียนที่คล้ายกัน
ko.lol บน PC ไอเทมชิ้นถัดไปของคุณ สด ๆ ในเกม
อ่านจากไอเทม สเตตัส และแชมเปียนของทีมศัตรู แถมพิคที่ดีที่สุดตอนเลือกแชมป์ด้วย
ตัวอย่าง